02 ก.ย.
2558
2558
งานมหกรรมผลไม้และของดีเมืองยะลา ๕๘... ![](images/hot.png)
![](images/hot.png)
![](img_file/11951971_464786087036962_6108698745184204047_n.jpg)
งานมหกรรมผลไม้และของดีเมืองยะลา ๕๘
วันที่ ๑ กันยายน ๒๕๕๘ เจ้าหน้าที่โครงการชลประทานยะลา ร่วมงานมหกรรมผลไม้และของดีเมืองยะลา ๕๘ เพื่อประชาสัมพันธ์เชิญชวนให้ผู้ส่งออก ผู้บริโภค นักท่องเที่ยว และประชาชนทั่วไปได้สนับสนุนผลไม้ที่ดีมีคุณภาพของเกษตรกรและของดีเมืองยะลา โดยมีนายอุดร น้อยทับทิม (รองผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา) เป็นประธานในพิธี ณ สนามโรงพิธีช้างเผือก เทศบาลนครยะลา อำเภอเมือง จังหวัดยะลา.