17 ส.ค.
2558
2558
ประชุมการตรวจราชการครั้งที่ ๒ ประจำปี ๒๕๕๘... ![](images/hot.png)
![](images/hot.png)
![](img_file/11892207_457822347733336_7812709752657332122_n.jpg)
ประชุมการตรวจราชการครั้งที่ ๒ ประจำปี ๒๕๕๘
วันที่ ๑๓ สิงหาคม ๒๕๕๘ นายอนุรักษ์ ธีระโชติ (ผู้อำนวยการโครงการชลประทานยะลา)พร้อมด้วย นายสุทิน รามแก้ว (นายช่างชลประทานอาวุโส) เข้าร่วมประชุม การตรวจติดตามงานความก้าวหน้าผลการดำเนินงานโครงการตามแผนตรวจราชการครั้งที่ ๒ ประจำปี ๒๕๕๘ ณ ห้องประชุมสำนักงานกองทุนสงเคราะห์การทำสวนยางจังหวัดยะลา.