4 ธ.ค.
2557
2557
ออกบู๊ทแสดงภารกิจของกรมชลประทาน... ![](images/hot.png)
![](images/hot.png)
![](img_file/1899645_349262181922687_3664111008009770753_o.jpg)
ออกบู๊ทแสดงภารกิจของกรมชลประทาน
เมื่อวันที่ ๔-๖ ธันวาคม ๒๕๕๗ โครงการชลประทานยะลา นำโดย ผอ.คป.ยะลา(นายอนุรักษ์ ธีระโชติ) พร้อมเจ้าหน้าที่ ออกบู๊ทแสดงภารกิจของกรมชลประทาน ในพื้นที่ สชป.๑๗ ณ เซ็นทรัลเฟสติวัลหาดใหญ่ มี ผส.ชป.๑๗ (นายอุดม ทิพย์เทโช) นายอภินนท์ สนธยานนท์ ผู้เชี่ยวชาญด้านวิศวกรรมชลประทาน หัวหน้าฝ่าย หัวหน้างาน ร่วมถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ และมี แม่ทัพภาคที่๔ (พลโท ปราการ ชลยุทธ) เป็นประธานในพิธี ณ เซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่.